ราคา 1890000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 60967.74 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ คอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น (รามคำแหง 24) | Condo U @ Huamak Station

คุณ คุณ
092-3656554
2015-01-17 13:20:53.0
เลขที่ประกาศ: 159696
รายละเอียดเพิ่มเติม
เดินทางเข้าออกได้หลายทางและใกล้ Airport Link สถานีหัวหมาก ห้องอยู่ชั้น 8 ซึ่งเป็นชั้นบนสุด วิวสวย วิวสระว่ายน้ำ ห้องอยู่ทิศตะวันออก สนใจติดต่อ : คุณปริญญ์ , คุณนิชชี่ Line ID : thaiasset , thaiimpress โทร. 092-3656554 , 089-8375545
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
รามคำแหง 24
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น (รามคำแหง 24) Condo U @ Huamak Station
คอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น (รามคำแหง 24) | Condo U @ Huamak Station

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น (รามคำแหง 24) | Condo U @ Huamak Station

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ให้เช่า ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น Condo U @ Huamark Station

เลขที่: 522036
2025-02-21 01:04:15.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

พีพีไนน์

0886954266

เช่า 8000.00 บาท

ให้เช่า ยู @ หัวหมาก สเตชั่น Condo U @ Huamark Station

เลขที่: 521604
2025-02-17 13:40:05.0
Add to wishlist